Diễn đàn thực tập tốt nghiệp nhóm cô Đương Liên Hà!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ThuctapSinh - Kết nối bạn bè - Sẻ chia kiến thức - Thực tập thành công.... Design by Admin - Alo: 0906.436.916

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Thông báo thời gian làm lễ cấp phát bằng Tốt nghiệp lần 1!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeTue Feb 21, 2012 11:26 am by Admin

» Lời chúc tết từ Admin!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeFri Jan 13, 2012 8:36 pm by Admin

» Thông báo kiểm tra thông tin cá nhân để in bằng tốt nghiệp!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeFri Jan 13, 2012 8:30 pm by Admin

» Điểm Rèn luyện toàn khóa học!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeTue Jan 10, 2012 9:28 am by Admin

» Điểm môn chuyên đề Quản trị!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeMon Jan 09, 2012 6:49 pm by Admin

» Thông báo về thời gian + trang phục bảo vệ!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeSat Jan 07, 2012 7:37 pm by Admin

» Thông báo phòng bảo vệ khoá luận!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 11:38 am by Admin

» Danh sách và lịch bảo vệ Tốt nghiệp cụ thể!
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeFri Dec 30, 2011 7:35 am by Admin

» LÝ DO VÀ TÀI LIỆU
Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeThu Dec 29, 2011 9:37 am by tienthangdau

Dự báo thời tiết

Power by
Cùng nhảy super junior
Số người truy cập

Furniture Tips  

Bài học từ cuộc sống.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
luonganhtuan

luonganhtuan

Bài học từ cuộc sống. Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài học từ cuộc sống.   Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 9:14 pm

Like a Star @ heaven "Khi cánh cửa hạnh phúc đóng lại, một cánh cửa khác mở ra, ta thường chú ý vào cánh cửa đang đóng mà không thấy được một cái khác đang mở ra."

@ "Đừng bao giờ nói lời tạm biệt nếu bạn vẫn muốn cố gắng, đừng bao giờ bỏ cuộc nếu bạn vẫn cảm thấy có thể tiếp tục - Đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt của ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn."

bom "Cuộc sống thường không chật hẹp trong những ngôi nhà, trên những con đường, góc phố mà chính trong những định kiến và suy nghĩ của con người."

drunken "Hãy mơ những gì bạn muốn mơ, tới những nơi bạn muốn tới, trở thành những gì bạn muốn bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn."

Arrow Sưu tầm
thupro.nguyen

Bài gửiTiêu đề: của thu nè!   Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 10:03 am

"Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn, nó sẽ trở thành lời nói.
Hãy chú ý đến lời nói của bạn, nó sẽ trở thành hành động.
Hãy chú ý đến hành động của bạn, nó sẽ trở thành cá tính.
Hãy chú ý đến cá tính của bạn, nó sẽ trở thành định mệnh." Rolling Eyes

" Mười phần trăm là những gì cuộc sống mang đến cho bạn. Chín mươi phần trăm còn lại là những gì bạn mang đến cho cuộc sống." Wink

"Hãy quên đi những thời khắc khó khăn thiếu thốn, nhưng chớ quên những thời khắc đó đã dạy bạn nên người."

"Tôi không bết số phận bạn sẽ ra sao, nhưng có một điều tôi biết trong số các bạn những người sẽ thật sự hạnh phúc là những ai đã tìm ra cách phục vụ người khác." cheers
queen study
utnhoqt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài học từ cuộc sống.   Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 6:54 pm

Thuý không biết có phù hợp với các bạn không, cònThuý thì sống rất đơn giản :

- Khi làm bất kỳ việc gì Th sẽ dùng " lương tâm" mình để làm gương soi, bạn không làm gì Thẹn với lòng mình thì cuộc sống của bạn sẽ thoải mái và thanh thản bởi vì vật chất không hẳn là tất cả .

- MỌI VIỆC RỒI SẼ QUA, KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ _ Thuý tự nhủ mình những lúc gặp khó khăn, Khi vấp ngã các bạn đừng nản chí cũng đừng oán trách nó nhé _ Vì nhờ nó mà bạn sẽ trửong thành hơn, chững chạc hơn, sẽ đúc rút được nhiều kinh nghiệm sống và đến một lúc nào đó bạn phải nói lời cảm ơn nó đó.
- NGÀY HÔM NAY PHẢI HƠN NGÀY HÔM QUA VÀ KHÔNG BẰNG NGÀY MAI _ đây là mục tiêu Th luôn đặt ra cho mình mỗi sáng thức giấc, nó tạo thêm cho Thuý động lực và sức mạnh để đối đầu với những khó khăn .

Cuộc sống mà, nó cho ta nhiều thứ và cũng lấy của chúng ta rất nhiều, vui có, buồn có, nước măt có, tổn thương có . . . nó là một bức tranh vô hình nhưng lại hội tủ tất cả các Gom màu. Hãy sống tốt và luôn làm chủ được bản thân mình đó đã là điều thành công nhất.

Thuý mong Cô cùng các bạn, và rộng hơn là tất cả mọi nguời đang tồn tại luôn khoẻ mạnh, luôn vui vẻ và hạnh phúc. Cầu mong cho trái đất luôn ngập tràn tiếng cười, nhà nhà được ấm cúng, sum vầy, không còn thương đau, bất hạnh, chết chóc, và nước mắt .

Thân chào

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài học từ cuộc sống.   Bài học từ cuộc sống. I_icon_minitime

Bài học từ cuộc sống.
Trang 1 trong tổng số 1 trang